409 ตอบกลับ

17วีค ท้องเล็ก ท้อง3แล้ว หรือว่าเราอ้วนก็ไม่รู้. ไม่รู้ว่าลูกดิ้น แม่บ้าไหนเป็นบ้างคะ หรือว่าเรากังวนมากไปคะ

อายุครรภ์ช่วงนี้ 16-17 week คุณเเม่ปวดท้องน้อยกันไหมคะ หมอบอกเพราะมดลูกกำลังขยาย ใครเปนบ้างเเต่เลือดไม่ออกเลย 🥹

ปวดค่ะ พยาบาลบอกว่าปกติ

17 6 wแล้วค่ะแต่ท้องจะออกตอนกินข้าวอิ่ม แอบกังวลว่าลูกจะแข็งแรงมั้ย แต่ท้องแม่ใหญ่มากเลย บำรุงอะไรบ้างคะ

ปกติเราเป็นมีพุงอยู่แล้ว 17 วีคแล้วแต่ท้องยังไม่ขึ้นรูปนี่ปกติมั้ยคะ เหมือนคนกินเยอะแล้วพุงโตเฉยๆค่ะ

17w 3 d ท้องแฝดค่ะ ตอดเก่ง กินเก่งมากๆ แต่กินได้ไม่เยอะ หิวทุกชั่วโมง 🥰🥰

ยินดีด้วยจร้าได้2คนเลย

ออกนิดเดียวเองค่ะแม่ 17 5แล้วแต่ท้องเล็กมาก น้องน้ำหนักตามเกณฑ์ อาจจะเพราะท้องแรกด้วยเลยไม่ค่อยออก

ของเรายังไม่โตเท่านี้เลย เรายังแบบเหมือนมีพุงเล็กๆ แต่คงเพราะเราตัวเล็กด้วยมั้งเลยท้องเล็กมากๆ

17วีคค่ะ นน.ขึ้นมาโลเดียว อิแม่กินน้อยเครียดไม่รู้จะลงน้องไหม ยังไม่รู้สึกว่าน้องตอดเลยท้อง2ค่ะ

17 สัปดาห์แล้วเหมือนกันค่ะท้องยังไม่โตเรยเท่ากันกับของคุนแม่เรยค่ะ แต่จะโตตอนกินอิ่มค่ะ😆😊🥰

VIP Member

18 สัปดาห์ ค่ะ ถ่ายตอนกินข้าวเสร็จ วันไหนกินไม่ค่อยได้ ท้องก็ไม่ค่อยออกค่ะ เหมือนพุงธรรมดา