21 ตอบกลับ

บ้านนี้หลังจากไปฝากท้อง หมอนัดทุกเดือนก็ซาวทุกครั้งค่ะ

ฝาก รพ ของรัฐ ได้ซาวด์ไป10กว่ารอบแล้วคะ หมอดูแลดีมากก❤️

ซาวด์ทุกเดือนเลยค่ะ คุณหมอนัดก็จะซาวด์ให้ทุกครั้งค่ะ

VIP Member

ซาวทุกครั้งที่หมอนัดค่ะหมอจะดูความปกติของเด็ก

ฝากพิเศษคลีนิคอัลตราซาวด์ทุกครั้งที่พบหมอค่ะ

ตอนท้องเราฝากคลินิกค่ะ ซาวทุกครัังที่ตรวจค่า

แม่ฝากที่ รพ.ใช่ไหมคะ บ้านนี้ 3 ครั้งเองค่ะ

คุณหมอซาวด์ให้ทุกเดือนทุกรอบเลยค้า

VIP Member

ซาวด์ทุกเดือนค่ะ บางเดือน 2 รอบ

ทุกรอบที่ไปหาหมอเลยค่ะ รพ รัฐ