128 ตอบกลับ

หมอไม่ห้าม อันที่ว่ามาแม่กินทุกอย่างค่ะ ไม่เป็นไร

กินได้ทุกอย่างค่ะ ในปริมาณที่น้อยไม่เยอะจนเกินไป

VIP Member

พิซซ่า กินหนักมาก ผลข้างเคียงคืออิ่มและฟินค่ะ 😄😄

VIP Member

บ้านนี้กินพอหายอยากค่ะ น้องออกมาแข็งแรงดีค่ะแม่

บ้านนี้ทานทุกอย่างที่พูดมาเลยลูกออกมาปกติดีค่ะ

Super Mum

บ้านนี้กินแตงโม มาม่า ส้มตำค่ะ แต่นานๆ กินทีนะคะ

บ้านนี้ทานส้มตำเกือบทุกวันเลยค่ะ มันอดไม่ได้😅

กินทุกอย่างบ่อยนะคะ น้องออกมาแข็งแรงปกติดีค่ะ

กินหมดค่ะ ยกเว้นแตงโม เพราะไม่ชอบกินอยู่แล้ว

TapFluencer

กินทุกอย่างเลยค่ะ แต่ไม่กินเยอะ กินพอหายอยาก