29 ตอบกลับ

ของแม่บ้านนี้7เดือน3วัน เท้าข้างขวาเริ่มบวมมานิดนึงแล้วจ้า สังเกตุได้เลยจากเวลาใส่รองเท้า

เราก็เป็นค่ะ ทำงานหน้าคอมนั่งนาน พักผ่อนน้อยค่ะ หมอบอกแบบนั้น ให้พักผ่อนเยอะๆ

VIP Member

บ้านนี้ทีมสิงหาคม เริ่มบวมนิดหน่อยคะเท้า มือ ตอนนี้ 35 วีค 1 วันคะ

Super Mum

แม่ลองกดเท้าดูนะคะ ถ้ากดแล้วบุ๋มไม่คืนรูป แนะนำไปหาหมอนะคะ

VIP Member

นอนเอาหมอนรองขารองเท้าไว้คะ เป็นเหมือนกันถ้านั่งนานๆๆ

ส่วนตัวบวม37w บวม7เดือนเร็วไปรึป่าวคะ ลองหาสาเหตุดูนะคะ

ไปหาหมอนะคะ เผื่อครรภ์เป็นพิษ แล้วเราไม่รู้

ท้องแรกเหมือนกันคะ แต่บวมนิดๆคะบ้านนี้

บ้านนี้ก้บวมเหมือนกันค่ะ34W แต่ท้องแฝด

จน8เดือนยังไม่เคยบวมเลย มันปกติมั้ยคะ

เราว่าแล้วแต่คน ส่วนเรา6เดือนยังไม่มีอะไรบวมเลยนะ5555 ก็ปกติ