121 ตอบกลับ

บ้านนี้ไม่กินเนื้อจ้าพอท้องอยากกินเนื้อวัวเนื้อควายเฉย

บ้านนี้หิวแต่ขนมไทยกับผลไม้ค่ะ ทานข้าวทีไรอ้วกออกหมดค่ะ

บ้านนี้เพิ่งได้2เดือนเองค่ะ อยากรู้แล้วว่าชายหรือหญิง

บ้านนี้อยากกิรแต่ของเปรี้ยวๆคะหวานๆนี้ไม่ค่อยจับเรย😂

แพ้ท้องเหมือนกันค่ะเดินในสวนสัตว์น้ำลายไหลเลยค่ะ555

แปลกค่ะแต่ธรรมดาของคนท้องอยากของแปลกๆแต่บ้านนี้เฉยๆ

ท้อง2เดือนกินลาบเลือดคะปกติไม่เคยกินแต่อยุ่ๆก็อยาก🥺

ของเราเบื่ออาหารทุกอย่างเลย เเต่หิวมากไม่รู้หิวอะไร

ไม่แปลกจ้า ธรรมดาของคนท้องที่จะคิดหาของกินที่แปลกๆ

เราไม่เคยมีอาการอยากอาหารอะไรเลยมีแต่เบื่ออาหาร

เราก็ไม่อยากกินของเปรี้ยวเลยค่ะ อยากกินแต่ของหวาน