121 ตอบกลับ

ตั้งแต่ท้องไม่กินของเปรี้ยวค่ะ ส่วนตัวไม่ชอบอยู่แล้ว อยากกินแต่ของหวาน

บ้านนี้จากที่ชอบกินใข่ พอแพ้ท้องคือเกลียดใข่เลนค่ะเห็นแล้วเอี่ยนจะอ้วก

บ้านนี้อยากกินแต่ของที่มันไม่มีในหน้านี้ค่ะจะร้องไห้หากินไม่ได้😢😂

ขอบคุณค่ะ❤️🙏🏻🥰

VIP Member

ไม่แปลกจ้า บ้านนี้เห็นขาแมวตัวเองละน่ากินซะงั้นขาใหญ่ๆมีแต่เนื้อ555

บ้านนี้ชอบกินผลไม้เพราะเวลานึกถึงข้าวก็เบื่อข้าวไม่อยากกินอะไรเลย

บ้านนี้นึกอยากกินอะไรต้องหากินให้ได้ค่ะ ถ้าไม่ได้กินหงุดหงิดมาก

บ้านนี้ชอบกินยำชอบกินเปรี้ยวแต่ต้องมีของหวานบ้างนิดหน่อยค่ะ

บ้านนี้อยากเลียพนังบ้านคะ ยิ่งบ้านกำลังสร้างได้สูดดมนี่หอมชื่นใจ

แม่ของเพื่อนร้องไห้อยากกินหมาคะ น่าจะไม่แปลกแต่ไม่ควนกินนะคะ

เราอยากกินทุเรียนค่ะ เป้นคนไม่กินทุเรียนอยู่ๆก็อยากกินขึ้นมาค่ะ