219 ตอบกลับ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่า กังวลด้วยน้องไม่คลอดสักทีกลัวการผ่า ตอนนี้ได้39+2แล้ว อยสกคลอดเอง

เหมือนกันเลยค่ะคุณแม่

เป็นค่ะ ลุกเข้าห้องน้ำกว่าจะหลับ พอจะหลับก็หิว กินเสร็จก็หลับยากไปอีก ตาแพนด้า🐼 พอเช้าทำงานแล้วง่วงมาก

เป็นค้าาา ทุกวันเลย จะตื่นช่วงตี2,3 หลับอีกทีก็ตี5,6โมงเช้า นอนไม่เต็มอิ่มเลยค่ะ ท้อง2แล้วค้าา 39วีค6วัน

เป็นค่ะ ตื่นมาประมาณตี2-3 นอนอีกทีเกือบๆตี5 ข่มตาเท่าไหร่ก็ไม่หลับ ไหนจะต้องตื่นไปทำงานอีกตอน6โมง

เราไม่เป็นค่ะเพราะเลี้ยงอีก2คนด้วยเลยเพลีย แต่ปวดฉี่บ่อยจนอยากนอนในห้องน้ำเลยค่ะปวดทุก5นาที🥹

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ช่วงเวลาตี3ลุกเข้าห้องปุ๊บ กลับมานอนตาสว่างเลย แล้วจะไปหลับอีกทีตี4 ง่วงไปค่ะ

เป็นค่ะ...นี่ลุกไปฉี่เกือบทุกชั่วโมงพอจะกลับมานอนต่อก็ไม่หลับ..พอใกล้จะหลับก็ปวดฉี่อีกล่ะ😅😅

เราก็เป็นค่ะ ตื่นมาเช้าห้องน้ำตอนหกทุ่ม แล้วไม่นอนถึงเช้าเลยค่ะ นอนยังไงก็นอนไม่หลับค่ะ 😒

บ้านนี้เลยคะ พอจะหลับก็ปวดฉี่ เเล้วกลับมสนอนนอนไม่หลับ ช่วงหลังไปนอน เกือบเที่ยงคืนเลยคะ

เป็นค่ะ ตอนนี้24วีค เข้าห้องน้ำ 3-4รอบต่อคืน ไม่อยากลุกเลย พอลุกก็นอนต่อไม่หลับ เพลียมากค่ะ