80 ตอบกลับ

อยุ่เชียงใหม่ กำหนดคลอด มกราคม เหมือนกันจ้า

คลอด24 ม.ค2565ค่ะ อยู่ชลบุรีค่ะ แพ้ท้องหนักมากค่ะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

วันเดียวกันเรยค่ะ เพศก็ไม่รู้ อุดรธานีค่ะ

4มกราคะไม่แพ้ท้องแหมือนกันคะ นนทบุรีคะ

VIP Member

เราอยู่พิษณุโลกค่ะ กำหนดคลอด 11 มกราคมค่ะ

พิษณุโลกนึกถึงพระพุทธชินราชสวยมากๆ

VIP Member

บ้านนี้แพ้หนักมากๆค่ะกำหนดคลอด18มกรา😊

กรุงเทพเชียงใหม่โรงพยาบาลสวย

อยู่กทม. กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ

ชลบุรีจร้า กำหนดคลอด7ม.ค64 ยังไม่เห็นเพศ

นี่ก็ยังไม่เห็นเพศเหมือนกัน ลูกอาย

VIP Member

กำหนดคลอด 22 มกราคม 2565 ค่ะ ขอนแก่นจ้า ❤️

ทีมมกราปลายเดือน เราคลอดก่อน เป็นกำลังใจให้นะคะ

บ้านนี้คลอด ก.พ ค่ะ แพ้หนักมากก

เป็นกำลังใจให้ค่า คุณแม่สู้ๆ