80 ตอบกลับ

อยู่ภูเก็ตค่ะ ไม่ค่อยแพ้ท้องเท่าไหร่ กำหนดคลอด22มค.65

ภูเก็ตทะเลสวย ตอนต.ค.พึ่งไปเที่ยวมา

กำหนดคลอด11มกราคม ไม่แพ้ท้องเลยค่ะ อยู่ขอนแก่นค่าา

ค่ะ😊

เราก็เชียงใหม่ค่ะ กำหนด 21 มกรา แม่ฝากที่ไหนคะ

แม่มีประสบการณ์แล้ว

คลอด 23 กุมภาพันธ์ 65 จ.น่านค่ะ แพ้กลิ่นนิดหน่อยค่ะ

เชียงใหม่เหมือนกันเจ้า ต้น กพ เจ้า ฝากกุลพัฒเจ้า

กุลพัฒน์ก็มีคนฝากเยอะ

กำหนดคลอด 4มกราคมคะ ใครกำหนดวันนี้บ้างค้า🥰❤️

หนูอยู่เชียงราย คลอด14มกรา65ค้าา ได้ลูกชายค้าาา💕

ทีมมกราคม65 ลูกชายเยอะเหมือนกันนะเนียะ

ถามแม่ๆ ทีมม.ค.65 มีตารางฤกษ์ผ่าคลอดกันบ้างไหมคะ

ขอด้วย

อ่างทองคะ คลอดวันที่9มกราเเพ้ท้องหนักมากคะ😂❤️

สู้ๆ ค่ะ

เรา28มกราค่ะไม่เเพ้ท้องเรยอยุ่สมุทรปราการค่ะ

แม่เพศอะไรคะ เดือนหน้าก็จะเจอเจ้าตัวเล็กแล้ว