80 ตอบกลับ

กำหนดคลอด 31 มกราคะ แต่ไม่รู้จะแตกก่อนไหม ดีใจมากที่เจอทีม มกรา 65

อิอิ มีหลายคนเลยค่ะ ตอนนี้รวมได้ประมาณ 50 คน

อยู่สมุทรสงครามค่ะกำหนดคลอด19มกราคมค่ะไม่แพ้ค่ะทานได้ปกติ

พิษณุโลกค่ะ กำหนดคลอด8ม.ค.65 แพ้แค่2อาทิตย์ ตอนนี้หิวตลอดเวลา

อิอิ เหมือนกันเลยค่ะ ยิ่งเดือนที่สี่นี่กลางคืนลุกมากิน

อยู่จังหวัดสงขลาจ้า กำหนดคลอด29 มกรา ไม่มีอาการเเพ้เลยจ้า

VIP Member

อยู่เชียงใหม่เหมือนกันค่ะ ฝากนครพิงค์กำหนดวันที่ 5 ม.ค. ค่า😁

ลุ้นเนอะจะแตกก่อนมั้ย

คลอด23 ม.ค65จ้า เบื่ออาหารมาก กินไม่ค่อยได้ น้ำหนักไม่ขึ้น

10ม.คเหมือนกันจ้า ไม่แพ้ท้องเลย อยุ่นครสวรรค์ ท้องแรกจ้า

อยู่ชัยภูมิค่ะ คลอด 18 มกราคม. 65 ตอนนี้จะเข้าสี่เดือนอยู่เลย

ชัยภูมิบ้านเกิดคุณตาของลูกเลยค่ะ บ้านพ่ออยู่ในตลาด คิดถึงตอนเด็กๆไปชัยภูมิทุกปีเลย

คลอด14ม.ค65ค่ะ ช่วง3เดือนแรกแพ้หนักมากค่ะ อยู่จ.น่านค่ะ

เช่นกันคร้าาา(ขอบคุณค่ะ)

บ้านนี้10มกราคมคะแต่ยังไม่สึกว่าลูกดิ้นเลยสงสัยมาก