80 ตอบกลับ

คลอด 15 ม.ค 65 อยู่ชลบุรีจ้า ตอนนั้น 17 วิตแล้ว น้ำหนักคุณแม่ขึ้นมา 10 โหลแล้วจ้า

TapFluencer

กำหนดคลอดเหมือนกันเลยค่ะ แพ้ตลอดเลย โดยเฉพาะตอนแปรงฟันอ้วกทุกเช้าเลยค่ะ

ใช่ๆ ตอนเช้า 1-3 เดือน เราชอบมีกรดหลังตื่นนอน อ้วก

อยู่เลยค่ะบ้านนี้กำหนด31มกราคมค่ะไม่แพ้ท้องเลย15+2วีคยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

อยู่จังหวัดกาญจนบุรีคะ กำหนดคลอด28มกราคมคะ ไม่มีอาการแพ้ไดๆเลย

ขอบคุณค่ะแม่

อยู่ชลบุรีค่ะคลอด 23 มกราคมค่ะตอนนี้ก้อยังไม่มีอาการแพ้ท้องเหมือนกันค่ะ

ขอบคุณค่ะ

อยู่อยู่เชียงใหม่จร้า ท้องสามแล้ว กำหนด3มกราจร้า ไม่แพ้เหมือนกัน ค่ะ

คุณแม่เก่งมาก 3 คนแล้ว

กำหนดคลอด 10 มค วันเดียวกันเลยค่ะ ตอนนี้ยังแพ้ท้องอยู่เลย จันทบุรีค่ะ

ดีใจด้วยค่ะ ลูกกำหนดวันเดียวกันเลย จันทบุรีนึกถึงทุเรียนตอนนี้เราก็ชอบกินทุเรียน

อยู่พระนครศรีอยุธยาค่ะพี่ คลอด 20 มกราคมค่ะ..ท้อง2แล้วค่ะไม่แพ้เลย

อยุ่แม่ฮ่องสอนค่ะคลอด24มกรา65 น้ำหนักยังไม่ขึ้นค่ะ เพิ่งหายแพ้

VIP Member

เรากำหนดคลอด 10 มกราคม 2565 ค่ะ อยู่กำแพงเพชร แพ้ท้องตอน 6-7 สัปดาห์แรก

อิอิ รอลุ้นมกราอีกทีใครจะแตกก่อนกัน