80 ตอบกลับ

กำหนดวันเดียวกันเลยเจ้า แต่บ้านนี้ซาวด์ครั้งล่าสุดยังบ่เห็นหยังเลย นัดแหมกำ 3 สิงหา หวังว่าจะหันละเจ้า

ไม่เห็นตัวเด็กเลยกะคะ

บ้านนี้กำหนดคลอด7ม.ค.ค่ะ ยังไม่หายแพ้เลยค่ะ น้ำหนักก็ไม่ขึ้นเลยค่ะ ช่วงนี้เบื่ออาหารมากเลยค่ะ

สู้ๆ ค่ะคุณแม่

5มกราคมจ้า..อยู่อุดรธานี ตอนนี้ไม่มีอาการแพ้แล้ว...ไม่ชอบกินข้าวขอบกินอาหารประเภทเส้นจ้า

เย้ ดีใจด้วยค่ะ

อยู่นครปฐมค่ะ กำหนดคลอด8มค65 ช่วงก่อนหน้านี้แพ้ค่ะพึ่งเริ่มดีขึ้นเมื่ออาทิตย์กว่าๆเองค่ะ

ขอบคุณค่ะแม่

22 มกราคม แพ้ช่วงเดือนแรกค่ะ พอเข้าเดือน2ก็ไม่แพ้อีกเลย กินได้ทุกอย่างค่ะ อยู่ชลบุรีจ้า

ว้าว หน้าหนาวแม่มาเที่ยวเขียงใหม่นะคะ มีหมอกสวยมาก

บ้านนี้แพ้ตอน 1-2 เดือนค่ะ ตอนนี้กินได้ทุกอย่างเลยกำหนดคลอด 12 มกรา ค่ะ อยู่ปัตตานีจ้า

เดือนหน้าจะเจอเจ้าตัวเล็กแล้ว มหัศจรรย์เนอะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 9 มกราคมจ้า เจาะน้ำคร่ำตรวจอยู่คะ รอผล2อาทิตย์ อยู่นครพนมค่า😊

บ้านนี้ยุสกลนครค่ะ กำหนดคลอด2มกราคม65ไม่มีอาการแพ้ท้อง แต่หน้าดำและมีสิวค่ะ

ขึ้น 1 กิโลกรัมเหมือนกันค่ะ ท้องเล็กแต่ก็เริ่มดูออกละ ตอนนี้รอบเอว 31 นิ้วค่ะ

อยู่สระบุรีคะ กำหนด 19 มกราคม ท้องแรก แพ้คะ ได้ ผช 😅😅😅 น้ำหนักไม่ขึ้นเลย กังวนมาก

555 จริงคะ 100%

อยู่เชียงรายจ้า กำหนดคลอด 1 มกราคม แพ้ท้องหนักมาก น้ำหนักลด แต่หิวตลอดเวลาเลย

อิอิ เป็นกำลังใจให้ค่า เดี่ยวก็หายแพ้