36 ตอบกลับ

VIP Member

ในขณะที่เราร่วมเพศ อวัยวะเพศชายมีการหลั่งน้ำเชื้ออสุจิออกมานะคะ ถึงจะน้อยนิด แต่แตกนอกมีโอกาสท้องค่ะ

บ้านนี้เลยจ้า แต่ก็ไม่ได้ถือว่าคุมแค่ให้มาเกิดช้าหน่อยให้มาในช่วงที่พร้อม ตอนนี้ท้อง9เดือนแล้ว

หลั่งนอกไม่ไช่การคุมกำเนิดน่ะค่ะ ไม่กินยาคุม ไม่ใส่ถุงยาง ยังไงก็มีโอกาสท้องสูง

หลั่งนอกเขาไม่เรียกคุมกำเนิดจ้าา😂 คุมกำเนิดคือ ใส่ถุง กินยา ฝังยา ทำหมัน ไรงี้ ......

ขนาดคนกินยาคุมยังท้องได้เลยค่ะ ถ้าหลั่งนอกแล้วท้องนี่ไม่ใช่เรื่องแปลก

ยังไงก็ท้องค่ะแค่สอดใส่ อสุจิก็ออกมาแล้วค่ะ ต่อให้หรั่งนอกก็ท้องค่ะ

บ้านนี้หลั่งนอกไม่เคยพลาดค่ะ แต่พอเอาจริงๆ ปล่อยในก็ท้องเลย

เช่นกันจร้า🤭

มีสิทธิท้องค่ะ แฟนเราหลั่งนอกตลอด ตอนนี้ท้อง2เดือนกว่าแล้วค่ะ

แฟนเราก็หลั่งนอกเหมือนแต่ตอนนี้ท้องใกล้คลอดแล้วจ้า😂

หลั่งนอกค่ะ กำหนดคลอด16มิ.ย เดือนหน้าค่ะ😁😁🥰