37 ตอบกลับ

บ้านนี้10ก.ค.ไม่ท้องไม่ใหญ่น้องดิ้นตอน16วีคดิ้นเก่งเวลาเราจะหลับ

25ก.ค. ท้องที่สองค่ะ ท้องออกเห็นชัดแล้วค่ะ รู้สึกน้องตอดๆแล้วค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่ะน้องไม่ดิ้น ท้องก้ยังปกติค่ะ กังวงมากค่ะ

แอบหวั่นๆเหมือนกันค่ะ ท้องแรก ตอนนี้ 18 wk แล้วแต่ยังไม่รู้สึกอะไรเลย น้ำหนักก็ขึ้นน้อยมากด้วยค่ะ แต่ล่าสุดซาวลูกเมื่อสามวีคที่แล้วเค้าแข็งแรงปกติดี อยากฟิลลูกดิ้นได้จัง เป็นห่วงค่ะ

VIP Member

บ้านนี่ 8 ก.ค. ค่ะ น้องเริ่มดิ้นแรงแล้ว บางทีสะดุ้งเลยค่ะแม่

20+3.​ 4ก.ค.ดิ้นเก่งแล้วคะแต่นานๆจะ​รู้สึก​แม่มีพุง​ด้วย​

21 กรกฎาจ้า มีตอดดุ๊บๆช่วงกลางคืนจะถี่มาก ท้อง3จ้า😍

5 กรกฎาคมคะ ตอดตุ๊บตับคะ ท้องใหญ่พอควรคะ เพศหญิงคะ

กำหนด 27 ก.ค. ดิ้นเก่งช่วงเช้ามืด ท้องกำลังออกเลยคะ

เดือนเดียวกัน ท้องไม่ค่อยออกเหมือนกันจ้า

5ก.ค ดิ้นที่สดุ้งค่ะบ้างทีก็รุ้สึกเบาๆ