138 ตอบกลับ

9 ธันวาเหมือนกันค้ะ. เจ็บร้าวหัวหน่าวใปหาจิ๊มิ๊บ่อยมากเลยย

16ธค ค่ะ ร้าวหัวหน่าวมาก เวลานอนขยับตัวนี่ทรมานเลย

ตื่นเต้นค่ะ ท้อง2แล้วยังตื่นเต้นอยู่เลยจ้า กำหนดคลอด18 ธันวาจ้า

👍👍

3ธันวา ท้องแรก ผู้ชายจ้า เจ็บเตือนบ้างบางคืน แม่ลุ้นทุกวัน😂

คลอดก่อนเล่าให้ฟังบ้างนะคะ

29 ธัน ตื่นเต้นเหมือนกันคร่า ขนาดท้องสามแล้วยังตื่นเต้นเลย

😅😅😅

ท้อง2 ก็ตื่นเต้นดีนะคะ 5ธันวา ผู้ชาย ท้องแรก7ปีแล้ว ผู้หญิง

😄😄😄😄

VIP Member

กำหนด 8 ธ.ค ค่ะ กำหนดผ่า 25 พ.ย. ปวดหลังสุดๆ แน่นไปหมดเลยค่ะ

25 ธันวาคมค่ะ ตื่นเต้นเหมือนกันค่ะ นับวันรอน้องทุกวันเลย

👍👍👍

17 ธันวา ไม่มีอาการอะไรเลย แค่เคลื่อนไหวช้าเมื่อยตัว

ไกล้แล้วทำไมถึง​ตื่นเต้น​แท้​ อยากเจอแล้ว😍😍😍😍😍😍

8 ธันวาคมค่ะ ทั้งตื่นเต้นทั้งกลัวมากเลยค่ะ #ท้องแรกค่ะ

😍😍😍😍