13 ตอบกลับ

ยินดีด้วยนะค่ะแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ...บ้านนี้39วีคแล้ว...ยังเงียบอยู่เลยอยากจะแตกใจจะขาดแล้ว..อยากเจอหน้าก็อยากเจอ...และอีกอย่างอีแม่กลัวโดนยาเร่งจังเลย..

เลี้ยงง่ายๆนะคะ บ้านนี้39+2 ยังไม่แตกเลยค่ะ มีแต่แน่นแล้วก็ท้องแข็ง แข็งทีนานเลย

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้อยากแตกใจจะขาดแล้ว 37+4แล้ว ยังแค่เจ็บเตือนอยู่เลย

TapFluencer

ยินดีด้วยนะคะ อยากเจอหน้าลูกแล้วเหมือนกันค่ะ 🥰🥰🥰

บ้านนี้ 37+5 อยากแตกมากแล้วค่ะ น้องไม่มีวี่แววเลย😅

บ้านนี้ 38+3 แล้วอยากแตกง่ายๆแล้วไม่อยากโดนยาเร่ง

น่าชังมาก แข็งแรงๆเลี้ยงง่ายๆนะคะ

ยินดีด้วยค่ะเเข็งเเรงไวไวนะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ เลี้ยงง่ายๆ นะคะ

37+1 เหมือนกันค่ะแต่เงียบกริบ555