135 ตอบกลับ

ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ แต่ลูกก็แข็งแรงดีนะคะเลยไม่สนอะไร

VIP Member

บ้านนี้ดนทักบ่อยมากคะ ตอนนี้8เดือน รูปคือตอนอิ่ม🤣

VIP Member

ท้องเล็ก ท้องใหญ่ ไม่เกี่ยวกัน บำรุงครรภ์ให้ดีที่สุด.

บ้านนี้ก็โดน ท้อง2ทำไมเล็กจัง ทุกวันนี้ ชินแล้วค่ะ😅😂

ท้องใหญ่ก็จะโดนทักอีกเหมือนเดิมค่ะ อย่าสนใจค่ะ ❤️

เราก็ท้องเล็กเหมือนกัน น้ำหนักลูกก็ปกติตามเกณฑ์

VIP Member

เฉยๆๆค่ะไม่เก็บมาใส่ใจ ปล่อยผ่านค่ะจะได้ไม่เครี

โดนเหมือนกัน​คะเเต่เงียบๆเเล้วไปถามหมอวันนัดคะ

อย่าไปฟังคนอื่นนะคะ เพราะคุยกับลูกเยอะๆๆ😊❣️🤟🙏

นี้ก็มีแต่คนทักว่าท้องเล็กบ่อยมากเหมือนกันคะ