2 ตอบกลับ

นี่เพลาๆลงเพราะท้องใหญ่ขึ้นค่ะแม่ ก่อนหน้านี้ช่วงไตรมาสที่1-2 ท้องเล็กมากทำอะไรก็คล่องตัวไปหมดก็ทำทุกอย่างเลย ทั้งเดินกระแทก ทั้งวิ่ง ขึ้นบันไดทีละสองขั้น นั่งทิ้งตัวแรงๆ ข้บรถที 120+ บ้าง โดนสามีด่าไปตั้งกี่ครั้งก็ไม่เข็ด ก็แม่ถนัดแบบนี้จริงๆนะคะ 😂 ดีที่น้องแข็งแรงดี จนถึงตอนนี้ 30w ก็ไม่เคยมีอาการผิดปกติเลยค่าาา แข็งแรงดี แต่ขอบอกต่อคนที่ห้าวๆ อย่าเอาแม่เป็นเยี่ยงอย่างเลย อย่างที่ จขพ บอกค่ะ เบาได้เบา 😅

ขอให้แข็งแรงไวไวค่ะ✌️✌️