200 ตอบกลับ

ท้องแรกคะ ลูกชาย 30w น้ำหนักขึ้นมาจะ10โลแล้ว😂

VIP Member

เราก็ท้องแรกได้ลูกชาย ท้องใหญ่เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก็มีแต่คนทักว่าใหญ่ค่ะ ตอนนี้37+3แล้ว

ท้องใหญ่มากๆเลยค่ะ น้องต้องตัวใหญ่น่าดูเลย😊

สงสัยน้องตัวใหญ่แน่ๆเลยค่ะ ดิ้นก้อแรง

26w น้ำหนักขึ้น 9 กก.คะ น้องเป็นผู้หญิงคะ

ท้องใหญ่มากเลยค่ะคุณแม่

เรา 25 วีค มีแต่คนทักว่าท้องเล็ก ทักจนกังวล

31 w กว่า หมอยังบอกท้องโตน้ำคร่ำมากนิดหน่อย

ท้องแรกลูกผู้ชาย 26weeks เท่ากันเลยค่ะ

ขนาดท้องแล้วแต่สรีระของคุณแม่แต่ละคนคะ^^

ใหญ่จริงๆค่ะ บ้านนี้24wเล็กกว่านี้เยอะเลย