200 ตอบกลับ

ท้องใหญ่เหมือนกันค่ะใหญ่จนคิดว่ามี2คน น้ำหนักขึ้น9-10โลแล้วพึ่งท้องได้ 28วีค แต่ยังไม่รู้เพศลูกเลย

บ้านนี้ 29w เล็กกว่าตัวเองอีกคะ โดนทักบ่อยเหมือนกัน แต่อย่าสนใจเลยคะ เชื่อหมอเอาน้ำหนักลูกเป็นหลัก 😍🥰

VIP Member

อยู่ที่โครงสร้างกับหุ่นก่อนท้องด้วยค่า บ้านนี้โครงใหญ่ ก่อนท้องอวบๆ ท้องก็ใหญ่ค่า 😂😂 33 วีคค่า

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ได้ลูกสาว 27w คนอื่นชอบว่าท้องใหญ่มากเหมือนใกล้คลอดแล้ว ท้องแรกเหมือนกันค่ะ

ตอนท้องแรกก็มีแต่คนทักว่าลูกแฝดหรือปล่าว ได้ลูกชายเหมือนกันค่ะ คลอดมา 3,500 กรัมพอดีเป๊ะ

ของเค้า 24weeksท้อง2ท้องเล็กมากมีแต่คนทั้กท้องเล็กแต่น้ำหนักขึ้น12โลแล้วเริ่มเครียด อยากท้องใหญ่

น้ำหนักขึ้นน้อยจังคะ ทานบำรุงเยอะๆนะคะ

28วีคแล้วค่ะท้องใหญ่เหมือนกันคุณหมอบอกต้องคุมการกินอาหารน้ำหนักเพิ่มเดือนล่ะ3กิโลเลยคะ

ของเรา 30w จะ 31 มีแต่คนว่าท้องเล็กตอนแรกก็คิดมากกลัวเค้านน น้อย แต่หมอบอกปกติก็สบายใจคะ

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ แต่ท้องใหญ่ น่าจะเพราะร่างใหญ่ + สะโพกใหญ่อยู่แล้ว เลยใหญ่ไปอีก 555

โดนทักแบบเดียวกันเลยคะ เล็กก็บ่นใหญ่ก็ว่า ไม่รู้จะอะไรกันนักหนามะนุดป้าทั้งหลาย