14 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ บางที เดินนิดเดียวก็ท้องแข็ง ฉี่เสร็จก็ท้องแข็ง ทำอะไรนิดหน่อยก็แข็ง 😂

บ้านนั้นได้กี่วีคแล้วคะ น้องดิ้นเก่งไหม บ้านนี้ 27วีค 3วันแล้ว น้องไม่ค่อยดิ้นเลย #ทีมสิงหาจ้า

ตอนกลางวันน้องดิ้นบ่อยไหมค่ะบ้านนี้29วิคถ้าไม่สังเกดจะไม่รู้เลยค่ะว่าดิ้นดิ้นเบามาก

น้องบ้านนี้ก็เป็นแบบนี้คะ ดิ้นเก่ง โก่งตัวตลอด บางทีดันจนฉี่จะราด😁😁 #15สิงหา

9สิงหาค่า โก่งตัวบ่อยสุดๆ พยายามลูบๆเขาสักพักก็ลงแล้วค่ะบ้านนี้

แบบนี้คือโก่งตัว แข็งเป็นบางที่ ถ้าแข็งทั้งท้อง คือท้องแข็งค่ะ

บ้านนี้ 5 สิงหา ดิ้นเก่งมาก โก่งตัวก็เก่ง

บ้านนี้1สิงหา ทั้งโก่งทั้งปวดจิมิเลยค่ะ

10สิงหา เหมือนกันค่ะ น้องแตะแรงมาก🥰

บ้านนี้นานๆโก่งที เเต่เจ็บสุดๆ🤣

14 สิงหา น้องโก่งตัวเก่งมากก

ตะแคงแล้วชอบโก่งบ้านนี้ต้องนอนหงายถึงจะหาย