ขอถามแม่ๆหน่อยค่ะ

ปวดท้องหน่วงๆตั้งเเต่10โมงครึ่งค่ะ ปวดมาเรื่อยๆจนตอนนี้จะ2ทุ่มแล้วค่ะ วันนี้ตอน6โมงเข้าห้องน้ำแล้วมีลิ่มเลือดแบบนี้คืออะไรคะ #แม่ท้อง38w5d #ท้องเเรกค่ะ

ขอถามแม่ๆหน่อยค่ะ
10 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านก็ปวดคะ ไปหมอ หมอตรวจปัสสาวะบอก ปัสสาวะ ติดเชื้อ คะ ให้กลับรอดูอาการ กลับมาก็มีลิ่มเลือดออกเรื่อยคะ กังวลมากๆเลยคะ

3y ago

เป็นเหมือนกันคะแต่ไม่มีเลือด หมอไม่ได้บอกหรอกคะ ถ้ากลับมามีเลือดออกไห้รีบไปหาหมอ

ตอนเห็นหน้าโพสแอบตกใจค่ะ เข้ามาดูเห็นน้องคลอดแล้วดีใจด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกค่ะ

คลอดยากไหมค่ะน้องหนักเท่าไร่แชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะแม่

3y ago

แม่เบ่งเกือบชม.ค่ะ พอจะออกก็ออกเลย น้องหนัก2,640g.ค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้เเข็งเเรงทั้งเเม่เเละลูกนะคะ

นี่ค่ะมาแล้ว

Post reply image
3y ago

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

VIP Member

กำลังจะคลอดแล้วน้าคะณแม่

น่าจะคลอดนะค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ

VIP Member

จะคลอดป่าวคะแม่

3y ago

คลอดแล้วค่ะเเม่

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ