ขอถามเเม่ๆหน่อยค่ะ

ท้องเเบบนี้ ลุกชาย หรือ ลุกสาวค่ะ จะ28W ยังไม่รุ้เลย น้องหนีบไว้นะค่ะ

ขอถามเเม่ๆหน่อยค่ะ
34 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

คิดว่าลูกสาวนะค่ะคุนแม่ ท้องเหมือนกันเลย ไปซาวดูเพศก้อหนีบไว้จร้า พอไปซาวอีกครั้ง ผญ จร้าา

ท้องคล้ายๆกันเลย 28wเหมือนกัน บ้านนี้หมอบอกว่าอาจจะชายค่ะ แต่หนีบไว้ส่วนมากน่าจะเป็นญ.

Post reply image

เราว่า น่าจะ ผญ. นะคะ ของเราน้อง ผช.ตอน 28W ท้องมันจะพุ่งๆแหลมๆกว่านี้อ่ะค่ะ ไม่กลมๆ😆

ท้องเหมือนกันเรยค่ะของเรา25wยังไม่ได้ซาวด์ดูเพศเรยค่ะ

แต่ละคนไม่เหมือนกันแต่เราสะดือคว่ำได้ชายค่ะ

น่าจะได้ญ.จ้า ผลเป็นอย่างไงมาอัตเดตด้วยนะค่ะ

5y ago

ยินดีด้วยค่ะ

ถ้าท้องแหลมพุ่งออกไปข้างหน้า ลูกชายค่ะ

สะดือคว่ำ น่าจะผู้หญิง ค่ะ....ดีใจด้วยคะ

5y ago

ลุกสาวค่ะ.

ท้องเหมือนกันเลยจ้า บ้านนี้ได้ ผช

คุณแม่ท้องสวยจังค่ะ ทาครีมอะไรค่ะ

5y ago

ไม่ได้ใช่อะไรเลยค่ะ. ท้องนี้ขาวใส ค่ะ ท้องเเรกลุกชายยังไม่ขาวใสเหมือนท้องนี้เลยค่ะ