50 ตอบกลับ

ไม่เล็กหรอกค่ะ...พอๆกับบ้านนี้40wเลยค่ะ แต่ยังไม่คลอดเลย😂

บ้านนี้ท้องเเรกก้อเล็กเเบบนี้ค่ะพอคลอดลูกน้ำหนัก3.440เลยค่ะ

บ้านนี้6เดือนท้องเล็ก​เหมือนกัน​ น้ำหนักเพิ่งจะ​ขึ้น2โล

น่าจะโฟกัสที่น้ำหนักลูกนะคะ ไม่ใช่ท้องเล็กหรือใหญ่

VIP Member

อย่ากังวลเรื่องท้องเล็กคะนน.น้องดีตามเกณฑ์ก็พอ

หืม ใหญ่จนจะระเบิดยังมาถามว่าเล็กอีก อืมมม!!

ไม่เล็กน้าคร้า..ท่าแบบนี้เล็กเราคงเล็กกว่า

ใหญ่​กว่าบ้านนี้อีกค่ะบ้านนี้36วีคแล้ว

ไม่เล็กนะค่ะแม่ถ้าดูจากตัวแม่ก็ปกติ

ไม่เล็กเลยค่ะ ใหญ่กว่าบ้านนี้อีกค่ะ