122 ตอบกลับ

บ้านนี้แม่ตัวเล็กนำ้หนักแม่43ครรภ์8เดือนแถมยังท้องเล็ก แม้แต่หมอยังอดทักไม่ได้แต่ซาวดูหมอบอกได้เกฑณ์

บ้านนี้ นน.ขึ้น28โล ท้องใหญ่มากมีแต่คนบอกน้องต้องตัวใหญ่แน่เลย สรุปน้องคลอด 2618g แม่ตลกมากได้ตัวแค่นี้🤣

ไม่จิงคะ บ้านนี้ท้องเล็ก ท่าไม่สังเกตุก็ไม่รู้ว่าท้องเลยคะ ตอนนี้7เดือนแล้ว น้องน้ำหนักโลกว่าแล้วคะ

ตอนนีท้องได้8เดือนแล้ว แต่ลูกดิ้นดีแค่ช้วงเช้าไปหาเทียงต่อจากนั้นนานๆดิ้นที มันจะเป็นอะไรไหมค่ะ

บ้านนี่33สัปดาห์3วัน มีแต่คนว่าท้องเล็กมากเลย ก็เครียดยุ ตอนนี้น้องน้ำหนัก 1764g หมอว่าให้บำรุงอีกนิด😇

บ้านนี้ก้อท้องเล็กค่ะโดนทักเหมือนกันไม่สนใจค่ะ น้องออกมา3150 หลังคลอดหุ่นลงไว555แม่ชอบแบบนี้

ไม่เกี่ยวเลยจ้าแค่ลูกน้ำหนักตามเกณฑ์ก็พอแล้วอย่าคิดมากท้องสาวๆท้องแรกท้องเล็กเป็นเรื่องปกติ

บ้านนี้กังวลเหมือนกันโดนคนรอบข้างทักว่าท้องเล็กจังลูกจะตัวใหญ่ไหม ตอนนี้8เดือนเหมือนมีแค่พุง

บ้านนี้ท้องได้8เดือรแล้วคะแค่ท้องเล็กเหมืนท้องสาวมีแต่คนทักว่าท้องเล็กบางคนทักว่าท้องใหญ่

ท้องเล็ก เหมือนกันค่ะเพราะ เป็นคนตัวเล็ก ตอนนี้ได้ 32 วีคน้ำหนักน้องได้ 2366 หมอบบอก น้ำหนักดี ค่ะ