ตั้งครรภ์

ท้องเปล่าค่ะ ประจำเดือนขาด8สัปดาห์2วัน ยังไม่ฝากท้องเลย

ตั้งครรภ์
106 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ท้องค่ะ ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ไม่มา1อาทิตย์ ตรวจมาเจอเลยค่ะเข้มมากๆ5555

เอาอีกล่ะชัดเจนขนาดนี้ 2ขีดไม่ท้องหรอกค่ะ3ขีดถึงจะท้อง....เห้อ

โพสต์ถามแบบนี้ เดี๋ยวมีคนมาตอบยาววววว ทำใจไว้เลยนะคุณแม่

ปล่อยให้ขาดนานจังเลยค่ะ รีบฝากครรภ์นะคะ ป้องกันน้องพิการได้

VIP Member

ท้องจ้า เราขาด7วันตรวจเจอเลย ไม่มั่นใจไปหาหมอตรวจซ้ำอีก

อ่านข้างกล่องก่อนตรวจไหมคะ. ทำความเข้าใจก่อนจร้า

ขาดนานมาก รีบฝากครรภ์นะคะ ช้าไปเด็กมีโอกาสพิการค่ะ

ท้องค่ะ ชัดแจ๋วเลย😊😊ยินดีด้วยค่ะแม่ รีบฝากท้องเลย

ท้องค่ะ รีบไปฝากครรภ์นะคะ ยินดีด้วยค่ะคุณแม่

ยังไม่เข้มเท่าไหร่เลย ต้องเข้มกว่านี้ 👼🏼