29 ตอบกลับ

TapFluencer

เราตอนท้อง3-6เดือนชอบโค๊กมากกกกก กินทุกวัน เช้าเย็น แบบขวด สบายใจ๊ เเล้วเเต่คน5555

VIP Member

จริงๆคนท้องกินได้ทุกอย่างค่ะ แต่กินในปริมาณน้อยๆ พอให้หายอยากค่ะ 😊

ขอบคุณสำหรับคำตอบจ้า💗

เมื่อวานแอบดื่มแฟนต้าน้ำส้มไปครั้งแรกในรอบ 4 เดือน 😂 แค่พอหายยากนะคะ

กินได้ปกติคะแม่แต่แค่ควรจะกินในปริมาณที่พอดีคะเอาแค่พอหายยากนะคะ

กินได้ วันละ1แก้ว แต่เราวันละ1ขวดเล็ก จนคลอด🤣🤣🤣 ไม่แนะนำให้ทำตาม

บ้านนี้กินไม่ถึงขวดค่ะ 2-3วันกินที ครั้งละแก้วค่ะพอหายอยาก

กินได้ค่ะแต่ไม่มาก..ยังไงระวังเรื่องน้ำตาลด้วยนะคะ

ไม่ได้ค่ะคนท้องเขาห้ามกินนํ้าอัดลมทุกชนิดค่ะ

นานๆทีกินได้จ้า พอหายอยาก มากไปก็ไม่ดีนะคะ🥰

กินได้แต่นานๆทีหรือกินให้น้อยลงกว่าปกติจ้า