31 ตอบกลับ

กินเลยจ้า​ พอคลอดอดอีก​ แถมอดไปหลายวันกว่าจะได้กิน

กินเลยจ้า ทำให้สุกก่อน หลังคลอดอดยาวๆของหมักดอง

อยากกินไรกินเลยค่ะแม่ เราก็กินนะพวกข้าวเหนียวอ่ะ

ขอบคุณจ้าา ของอร่อยเลยจ้า5555

กินได้ค่ะ บ้านนี้ก็กิน แต่กินพอหายอยากพอค่ะแม่

อยากอะไรกินเลยคะตอนท้อง... คลอดแล้วข้อห้ามเยอะ​

ขอบคุณมากค่ะ จัดไปแล้วค่ะนิดหน่อยพอหายอยาก

พอหายอยากคะ เดียวคลอดงดยาว ของมันแซ่บ😆

ตอนท้องได้ค่ะ พอคลอดข้อห้ามจะเยอะ

กินแค่พอหายอยากก็พอค่ะ นานๆกินที

เอนดูในความ จ้ำปลาร้าบอง​5555​

หิวเลยค่ะ ข้าวเหนียวจ้ำๆนะ 🤤