48 ตอบกลับ

ส่วนตัวลูกสาวดิ้นไม่เก่งค่ะ จะดิ้นแบยเค้าบิดขี้เกียดซะมากกว่า แต่เห็นท้องน้องสาวลูกดิ้นเก่งมากยวบยาบๆตลอดเลยนูนขึ้นเป็นรูปเท้าเลยก็มีค่ะ

การดิ้น ไม่น่าจะเกี่ยวค่ะแม่.. เพราะบ้านนี้ท้องแรก ผู้หญิง ก็ดิ้นแรง ถีบเก่ง เตะเก่ง ท้องบิดเบี้ยวตลอด 55555555 ขอให้ได้ผู้หญิงดั่งใจหวังนะค๊าาา

ขอบคุณน่ะค่ะ

บ้านนี้21 w ดิ้นเก่งมากค่ะ วันนึงคงไม่ต่ำกว่า20ครั้ง ยังไม่รู้เพศเลย แต่อยากได้ลูกสาวค่ะ เพราะต้อนท้องแรกลูกชายดิ้นไม่เก่งแบบนี้ค่ะ

ไปซาวคลินิกเลยค่ะแม่ เด็กดิ้นดีดิ้นเก่งนั้นบอกได้แค่ว่าน้องแข็งแรงค่ะ เพื่อความสบายใจได้เห็นตัวน้อยด้วยนะคะ

ลูกสาวบ้านนี้ดิ่นทั้งวันเลยคะยิ่งดึกๆยิ่งดิ่นคะ และไม่จำเป็นหรอกนะคะว่าจะญ/ช ก็ดิ่นเก่งเหมือนกันคะคุณแม่

ขอบคุณคะ

ลูกสาวในท้องจะดิ้นเวลาหิวค่ะ ถ้าไม่หิวก็ตอดเบาๆ เพราะฉะนั้นไม่จริงค่ะ การดิ้นบอกเพศไม่ได้

คนแรกลูกสาว ไม่ค่อยดิ้นคะ คนที่ 2 ตอนนี้ 31+2 ดิ้นเยอะและแรงมากคะ นับ 3 เวลาเกิน 100 ครั้งทุกวันคะ

ไม่เกี่ยวค่ะ เราคิดว่าถ้าเด็กแข็งแรงน้ำหนัก​ตามเกณฑ์​เพศไหนก็ดิ้นเก่งกันทั้งนั้นแหละค่ะ

ดิ้นแรงดิ้นดีดิ้นบ่อยแปลว่าเด็กแข็งแรงคะไม่เกี่ยวกับว่าจะได้ลูกสาวหรือลูกชายคะ

บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ ตอนอยู่ในท้องดิ้นเก่งดิ้นเเรงมาก ดิ้นทีเจ็บไปหมดเลยค่ะ🤣