ท้องมั้ยคะแบบนี้ จางมาก

Post image
16 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ประจำเดือนขาดจาสามเดือนแล้วคืะแต่ตรวจแล้วไม่พบอยากทราบเคยมีใครเปนแบบนี้ไหมค่ะ

9mo ago

ท้องค่ะ ขึ้นแบบนี้

ยินดีด้วยคุณแม่ ของเราก็ขึ้นแบบนี้ค่ะ ดูแลสุขภาพด้วยนะคะยิ่งท้องอ่อนๆอยู่ 😍

ท้องค่ะ ของเราก็จางแบบนี้ค่ะ อีกซักอาทิตย์หนึ่ง รอตรวจซ้ำนะคะ

VIP Member

ท้องค่ะ ของเราก็จางแบบนี้แหละค่ะ ตอนนี้ 7w แล้วจ้าา ยินดีด้วยน่ะค่ะ

Post reply image
4y ago

แบบนี้เหมือนกันเลยคะ แต่มีเลือดออกเป็นสีน้ำตาลเข้ม

ถ้ามีลูกยากต้องทำไงค่ะ อยู่กับแฟนมา8ปีแล้วไม่เคย ท้องเลย

5y ago

หาหมอค่ะ หาความผิดปกติของร่างกาย ออกกำลังกาย ทั้งคุณแม่ คุณพ่อ ไปเที่ยวเปลี่ยนบรรยากาศ กินยาบำรุงที่เค้าว่าช่วยค่ะ ทุกอย่างที่พูดมา เราทำหมดค่ะ ใช้เวลา 5 ปีจึงสำเร็จค่ะ

อย้างมีอะไรที่เข้มข้นและทําให้ครอบครัวมีความสุข

ตอนนี้อายุ30แล้วอยากมีลูกมากค่ะ

5y ago

เหมือนกันเลยคะ เคยท้องแต่แท้งไปแล้ว อายุก้อ30แล้ว😌😌

อย้างมีสักคนเอาไว้เลี้ยงจ้า

จางแค่ไหนก้ท้องคะ

VIP Member

ท้องค่ะ รอตรวจซ้ำนะคะ