55 ตอบกลับ

27สิงหาจ้า...แฝดชาย มีคนทักแม่เหมือนกันว่าท้องแฝดทำไมดูท้องเล็กจัง(แต่น้ำหนักน้องก็ตามเกณฑ์ทั้งคู่) แต่ก็อดกังวลไม่ได้ อัดกล้วย ไข่ต้ม นม เต็มที่ ทุกวันนี้ มีแต่คนทักว่าท้องใหญ่แล้ว55555+

ขอบคุณคร๊า..ยินดีกะคุณแม่เช่นกันค่ะ😊

15 ส.ค อิพ่อ อยากได้ ผู้ชายค่ะ รอซาว19นี้ ตื่นเต้น ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ แต่ นนขึ้นมา 7 โลแล้ว 🤣

ขอให้ได้ ชาย สมใจนะคะคุณแม่ 🥰

25วีคเท่ากันเลยคะ​ คลอด23สิงหาเหมือนกันด้วย😁 แต่ขนาดท้องต่างกันเลย🤣🤣 ได้ลูกสาวคะท้อง2

ของเรากำหนดคลอด27สิงหาค่ะตอนนี้24สัปดาหน่อยๆๆจร้าแต่มีคนทักว่าท้องเราเล็กค่ะ

เดือนสิงหาค่ะ ลูกโตตามเกณฑ์ เป็นผู้ชายค่ะ กำหนดคลอด 26สิงหาค่ะ

คร้า

บ้านนี้ 24 วีค กำหนดคลอด 1 กันยายนคะ แต่ทำไม คนที่23วีค คลอดกันยาคะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่😊

25วีค กำหนดคลอด 22สค คะ นน.แม่ขึ้นมา12โลแล้วจ้าา ได้ลูกชาย

นน.เรา ขึ้นไม่ถึง 5 โลเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ 🥰

29 ส.ค. ค่ะ น่าจะได้ลูกสาว คนยังมองไม่ค่อยออกว่าท้องค่ะ

ท้องจะไปโตอีกที่ 7-8 เดือนเลยค่ะ

VIP Member

คลอดสิงหาคมค่ะ23 w เเล้วยังไม่รุ้เพศเลยค่ะ

ลุ้นเลยค่ะคุณแม่ ยินดีด้วยนะคะ 🥰

คลอด 10 สิงหาคม เหมือนกันค่ะ ผู้ชายค่ะ