31 ตอบกลับ

VIP Member

20สิงหาค่ะกลัวที่สุดก็วันคลอดนี้ล่ะค่ะท้องแรกด้วย36+5แล้วค่ะ

เราท้อง2กลัวมากเลยค่ะ ยังจำความเจ็บปวดตอนท้องแรกได้ดี 😅

ท้องเเรกค่ะกำหนดคลอด28สิงหา ตื่นเต้นมากค่ะอยากคลอดเเล้ว

ท้องที่ 3 เหมือนกันค่ะ ตื่นเต้นมากกว่ากลัวค่ะ😊😊😊😊😊

เรากลัวมากค่ะ เพราะรู้แล้วว่าต้องเจอกับอะไรบ้าง

ท้อง3เหมือนกันค่ะ แอบกลัวยุค่ะ ตอนนี้26วีคแล้วค่ะ

ท้องที่3ก้อยังกลัวเหมือนกันค่ะ ผ่าคลอดด้วยค่ะ

เหมือนกันค่ะ ท้อง 3 ค่ะก็กลัวๆเหมือนกันค่ะ

กลัวเหมือนกันจ้าขนาดคลอดมาหลายคนแล้ว☺😁

เหมือนกันเลยคนที3เหมือนกันแต่ก็ยังกลัว