37 ตอบกลับ

บางคนก็ไม่แตกนะค่ะบ้านนี้ก็ไม่แตกค่ะท้อง2แล้ว

ทาโลชั่นเพื่อให้ผิวหนังชุ่มชื่นค่ะช่วยได้

รีบทาจะดีมากแม่ บ้านนี้แต่เดือนที่9จ้า

VIP Member

บ้านนี้ทาครีมตั้งแต่รู้ว่าท้องเลยค่ะ

บ้านนี้จะคลอดแล้วก็ยังไม่แตกเลยคะ

บ้านนี้ถ้าโลชั่นประจำจ้าเลยไม่เเตก

ทาครีมของอะไรคะ พอแนะนำได้มั่ยคะ พอดีท้องแรกไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้เลยคะ😂🙏

บ้านนี้ไม่ทาอะไรเลย ไม่แตกจ้า36w

บ้านนี้แตกก่อนคลอด 1 สัปดาห์ค่ะ

อีกแค่อาทิตย์เดียวเองค่ะ😅😅👍👍โค้งสุดท้ายเลย

บ้านนี้แตก2อาทิตย์ก่อนคลอดค่ะ

บ้านนี้แตกเดือนสุดท้ายค่ะ