123 ตอบกลับ

VIP Member

เราก็เป็นค่ะท้องแรกเป็นท้องลมจ้า ท้อง2วันนี้หมอนัดได้6สัปดาห์6วันตรวจวันนี้เห็นแต่ถุงหมอนัดอีกที่วันที่17คิดมากเลยค่ะ

สู้ๆนะคะ นี้หมอก็นัด 23 ธค นี้ค่ะ

บ้านนี้น้องหัวใจหยุดเต้นแล้วค่ะ เสียใขมาก อธิบายความเสียใจไม่ถูก รุ้แค่ว่าแทบขาดใจ ขอให้แม่สู้ๆนะคะ

ค่ะ ต้องสู้ ถึงมันจะยาก แต่สักวันคงผ่านไปได้

สู้ๆ. ค่ะ เราก็เคยถุงไม่สวยหมอบอกไม่น่าจะรอดไปหาหลายหมอพูดเหมือนกัน. ตอนนี้น้องคลอดได้ 3ขวบแล้วค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะบ้านนี้ถุงไม่สวยเหมือนกันมีเลือดออกตอน7wแต่รอดมาได้แล้วค่ะตอนนี้31wแล้วท้องแรกด้วยคะ

ถุงแบบนี้เหมือนกัน แต่น้องโตขึ้นทุกเดือน ปัจจุบัน34 วีคล่ะ ปกติค่ะ คุณแม่อย่าคิดมากนะ

ขอบคุณนะคะ 23 นี้หมอนัด เดี๋ยวมาอัพเดทนะคะ

บ้านนี้แท้งคนแรกคะมีภาวะแท้ง​คุกคาม​พอท้องคนที่2หยุดทำงานอ​ยู​่บ้านเชยๆเลยคะ

ขอบคุณกำลังใจทุกๆคอมเม้นท์นะคะ หมอนัดตรวจอีกที 23 ธค นี้ค่ะ เดี๋ยวมาอัพเดทนะคะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ ทำใจให้ปลอดโปร่ง น้องต้องแข็งแรงค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

สู้ๆนะคะคุนแม่ ขอให้น้องแข็งแรง สมความตั้งใจที่คุนแม่อยากมีน้องคะ

ได้ตรวจสุขภาพด้านอื่นบ้างไหม มีโรคประจำตัวหรือข้อควรระวังอะไรไหม

ลองตรวจ แพ้ภูมิคนอื่นดูนะ คนละแบบกับแพ้ภูมิตัวเอง ถ้าเจอลองเอายาที่หมอให้ทานมาให้ดูหน่อยจะได้ช่วยแนะนำให้