43 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้หลังคลอด ออกจากโรงบาลมาอยู่บ้านสามวันถึงมี

ไม่เป็นไรค่ะ อาจไหลหลังคลอด คุณแม่ไม่ต้องกังวลนะคะ

32วิคค่ะเริ่มมีน้ำขุ่นๆอิกมาจากเต้านมและค่ะแต่ม่เยอะ

บ้านนี้เดือนแรกก้อไหลแล้วค่ะ....แต่ท้อง3แล้วนะค่ะ

บางคนก็มีตอนตั้งครรภ์ บางคนก็มีหลังคลอดคะแม่

VIP Member

บ้านนี้มาหลังคลอดค่ะ พอน้องเริ่มดูดน้ำนมก็มา

หลังคลอดน้ำนมจะมาเองค่ะเเม่ ไม่ต้องกังวลนะคะ

ส่วนใหญ่จะมีมาหลังคลอดคะแม่ ไม่ต้องกังวลนะ

บ้านนี้ไม่ไหลแต่จะมีเวลาตอนบีบค่ะแม่

บ้านนี้น้ำนมมาหลังคลอดน้องได้3วันจ้า

บ้านนี้มาตั้งแต่ 3-4เดือนละคะ ท้อง2