72 ตอบกลับ

บอกหมอคะแล้วหมอจะเปลี่ยนยาให้ใหม่ของเราก็เมื่อกัน

VIP Member

บ้านนี้ให้กินหลังอาหารเช้าค่ะ แรกๆอาจจะแพ้บ้าง

เราปรึกษาหมอ แล้วเค้าเปลี่ยนตัวยาให้ใหม่เลยคะ

ได้เหมือนกันคะแต่คุณหมอให้ทานหลังอาหารเย็นคะ

บ้านนี้ลองกินหลังอาหาร 15-20 นาที ไม่อ้วกนะค่ะ

ทานก่อนนอนเอาค่ะ ยาบำรุงไม่ควรหยุดทานนะคะ

VIP Member

ทานไม่ได้ให้ถามหมอค่ะ ไม่ใช่จะหยุดทานเอง

เปลี่ยนเวลาทานนะคะ ทานก่อนนอนจะไม่อวก

VIP Member

บ้านนี้ได้มาให้ทานก่อนนอนตอนเย้นค่ะ

ทานตัวนี้เหมือนกันแต่ทานก่อนนอนค่ะ