81 ตอบกลับ

สู้ๆนะคะแม่ ใกล้ได้เห็นหน้าแล้วเดี๋ยวก็ชื่นใจค่ะ

สู้ๆค่ะ กำลังใจที่ดีที่สุดอยู่ในท้องคุณแม่นะค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ ขอให้มีพลังกาย พลังใจที่เข้มแข็งค่ะ

VIP Member

สู้ค่ะแม่ พอลูกออกมาเราจะลืมเรื่องอื่นๆไปเลย

สู้ๆค่ะ กำลังจะเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกัน

สู้ๆคุณแม่ ยังไงต้องทำให้ดีที่สุดเพื่อลูก

สู้ๆนะค่ะ มองหน้าลูกบ่อยๆ จะได้มีกำลังใจ

เหมือนกันเลยค่ะ สู้ๆนะค่ะ เพื่อลูกค่ะ

สู้ๆค่ะสู้เพื่อเจ้าตัวเล็กนะค่ะ😊✌️

เป็นกำลังใจให้นะคะ สู้ๆคะเพื่อลูก