12 ตอบกลับ

นี้เคยเจอค่ะตอนนั้นไม่รุ้ว่าท้องลื่มล้มเอาตูดลงข้างซ้ายและแขนซ้ายลงค่ะท้องนี้กระตุกเลยเจ็บไปหมดแต่ไม่ได้ไปหาหมอจนสองสงใสประจำเดืนไม่ซื่อที่ตรวจมาเจอว่าท้องที่จะไปฝากท้องหมอตรวจอีกไม่เจอท้องละแต่มีเลือดออกมาเล็กน้อยจนอยุ่ไป1-2เจ้บท้องต่อมีเลือกออกมา3-5วันเลยที่นี้คิดในใจเพราะล้มแน่ๆๆเลยหลุด

ชัวร์ที่สุดคือไปหาหมอนะคะแม่ เป็นมากเป็นน้อยก็ให้หมอเค้าดูหน่อยเพื่อความสบายใจนะคะ

หาหมอค่ะเอาจอิงๆถามคุนแม่ๆในนี้เค้าไม่สามารถบอกได้นะค่ะต้องไปหาหมอค่ะ

หาหมอเลยค่ะ ท้องโตแล้ว ลูกอาจจะไม่เป็นไรแต่กระดูกแม่นี่สิ

เพื่อความชัวร์ไปหาหมอค่ะคุณแม่ดีที่สุด

หาหมอค่ะ แต่คิดว่าไม่น่าเป็นอะไรมาก

ไปหาหมอโดยด่วนเลยจ้า

หาหมอ ค่ะ กลัวข้อมือแม่อักเสบ

ไปหาหมอดีกว่าค่ะแม่.รีบไปน่ะ

หาหมอคะแม่ ด่วนๆเลย