15 ตอบกลับ

บ้านนี้พึ่งบอกข่าวดีกับที่บ้านและที่ทำงานว่าท้อง ตอน 4 เดือน ที่ผ่านมา ที่บ้านก็ไม่มีใครรู้เลย เพราะแม่ไม่แพ้ 😅😅😅 จนเดือนที่ 6 ก็ยังมีคนทักอยุ่ ว่าท้องจริงหรอ ขนาดใส่เดรสเอวยัง s 55555+ (แต่น้ำหนักน้องตามเกณฑ์ดีมากค่ะ)

ปกติคะ บ้านนี้ท้องออกตอน5-6เดือนแล้ว ตอนนี้36+4 วีค ใหญ่มาก😁😁 ขนาดหน้าท้องไม่สำคัญ เท่า น้ำหนักน้องในครรภ์นะคะ ทานอาหารที่มีประโยชน์นะคะคุณแม่

ท้องเล็กจัง บ้านนี้ ตอนท้องได้3 เดือนอย่างกั5 เดือน หนักใจตัว

3เดือนเหมือนกันเริ่มอึดอัดกับกางเกงที่เคยใส่ค่ะ

ไม่เล็กค่า ของเราก็เริ่มออกประมาณตอนจะ4เดือนค่ะแม่

ท้องเริ่มออกตอน 5-6 เดือนเลยจ้า ไม่ต้องกังวล

3เดือนท้องยังไม่ค่ะ จะไปออกเดือนที่5-6

ท้องแรก 3เดือน 3อาทิตย์ค่ะ

3เดือนออกเหมือนคนมีพุงค่ะ

4เดือน ไม่มีคนรู้เลยว่าท้อง