8 ตอบกลับ

ของเราถามหมอว่าถ้ามีมูกเลือดให้ไปรพไหม หมอบอกว่า มูกเลือดยังไม่ต้องมา ให้เจ็บท้องถี่ๆไม่หายหรือน้ำเดินให้รีบมารพ 🥹

TapFluencer

น่าจะได้เจอน้องแล้ว เค้ากำหนด13มีนา ยังไม่มีวี่แววเลยแค่ท้องแข็งบ่อยขึ้นกว่าอาทิตย์ที่แล้วนิดหน่อยเอง

บ้านนี้13เหมือนกันค่ะ ไม่เจ็บไม่ปวดอะไรเลย เเต่มีน้ำคล้ายๆฉี่ออกมาวันละรอบ ไม่เยอะมาก ไปหาหมอปากมดลูกเปิด2ซ.หมอบอกให้เจ็บถี่ๆค่อยกลับไปหาหมอค่ะ

กำหนดคลอด14มีนาเหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่มีอาการอะไรเลย อยากแตกเต็มทีแล้วค่ะ

บ้านนี้14มีนาเหมือนกัน ไปกระตุ้นคลอดเมื่อวาน ยังไม่มีวี่แววเจ็บท้องเลยค่ะ

ขอบคุณคะ

TapFluencer

กำหนดคลอดวันเดียวกันแต่เราแตกแล้วค่ะ

ถ้ามีอาการอื่นร่วมด้วยไปหาหมอเลยค่ะ

คลอดรึยังค่ะแม่

Super Mum

แนะนำหาหมอดีกว่านะคะ

Super Mum

แนะนำหาหมอค่า