7 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ วันนี้ไปหาหมอๆบอกท้องลงมากแล้วหน้าจะได้คลอดอาทิต์ค่ะ หมอถามว่าท้องแรกคลอดตอนไหนท้องสองก็จะคลอดประมานเท่านั้นไม่รู้ว่าจะจริงไหม

เป็นเหมือนกันค่ะ อายุครรภ์มากขึ้นท้องใหญ่ขึ้นน้องตัวโตขึ้นทำให้หายใจไม่อิ่ม เหนื่อยง่ายเพลียง่ายค่ะ ไม่สบายตัว ปกติค่ะ

เป็นจ้าแต่นอนอยู่เฉยๆไม่เป็นนะยิ่งวันไปรพคือเป็นลมล้มเลยมันเหนื่ยแบบมากๆตาลายหมดเลย. 36วีค5วันค่ะ

บ้านนี้35วีคก็เปนเหมือนกันคะเหนื่อยง่ายมากน้องโก่งตัวก็บ่อย

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เหมือนหายใจไม่เต็มปอด

เป็นเหมือนกันค่ะ ดมยาดมก็ดีขึ้น

ปกติเเหละเเม่น้องโตขึ้น