33 ตอบกลับ

ของเราไม่ได้ทำอะไรเลย นอนทั้งวันเมื่อคืนปวดฉี่แล้วใช้ทิชชู่ซับเหมือนมีเลือดติดทิชชู่สีคล้ายๆฉี่เลย กลัวมาก

VIP Member

ตอนนี้ไปหาหมอยังคะอย่าห่วงเคอฟิว​ อันนี้มันเกี่ยวกับชีวิตลูกในท้องคะ​ ควรไปเลย​

เหมือนกันเลย แต่ของเราเขาไม่อยู่แล้ว เลือดออกเยอะมาก ตอนนี้ก็ยังเสียใจไม่หาย

นอนพักติดเตียงเลยจ้า ห้ามลุกเดิน กินข้าวบนเตียง แล้วหาหมอขอยากฮอโมน

เคยเป็นตอน6สัปดาห์ หาหมอและได้ยาฮอโมนมาเน็บและกิน ก็หยุดใน3วัน หลังจากนั้นนอนอย่างเดียวเลย จนตอนนี้16+5แล้ว

เราเคยเป็นนะ แต่ดีที่หาหมอทัน คุณแม่รีบไปหาหมอเลยค่ะ

คนท้องไม่ควรมีเลือดออกนะคะแนะนำให้รีบไปพบหมอด่วนคะ

ไปหาหมอเลยค่ะ เพื่อความปลอดภัยให้หมอตรวจดูคะ

รีบหาด่วนจร้า เพื่อความปลอดภัยของเราด้วย

หาหมอเลยคะแม่ คนท้องท้องไม่ควรมีเลือดออก

รีบหาหมอเลยคะอาการแบบนี้ไว้ใจไม่ได้คะ