22 ตอบกลับ

บ้านนี้ซาวด์ตอน9w5เจอตัวน้องและได้ยินเสียงหัวใจน้องด้วยค่ะแม่ ตอนนี้18wแล้ววววจ้า

ขอบคุณค่ะแม่ สู้ๆๆน่ะค่ะ

เจอตอน7weekค่ะ หัวใจเต้น แต่ซาวผ่านช่องคลอดนะคะ ถ้าหน้าท้องจะไม่ค่อยชัดเจนค่ะ

รอลุ้นวันจันนี้ค่ะ

บ้านนี้8w คุณลุงหมอบอกว่าหัวใจน้องเต้นปกตินะคุณแม่❤️😍 ทีมมีนา ท้องแรกค่ะ

ขอหั้ยน้องแข็งแรงนะคะ😁😁

ไปซาวด์ตอน 9w เหมือนกัน แต่ของเราเห็นตัวอ่อนแล้วก็หัวใจเต้น 170 สู้ๆนะแม่

ขอบคุณค่ะ😁😁

9w แล้วไม่เจอเสียงหัวใจโอกาสที่น้องจะไม่เจริญเติบโตต่อสูงมากค่ะ

รอลุ้นวันจันอีกทีค่ะผลจะเปนยังงัยยังไม่รุเรยค่ะ

ของเราตอนแรกก้อไม่เจอ เพราะเด็กยังเล็กมาก รอ12สัปดาค่ะ

6w ค่ะ ได้ยินเสียงหัวใจน้องเต้นแล้ว🥰 ตอนนี้ 13w+2 แล้วค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ

ลองไปตรวจอีกที่ดู ค่ะว่าผลจะออกมาเหมือนกันหรือเปล่า

ขอบคุณค่ะ🥺🥺

บัานนี้ชาวตอน8wคะเจอน้องแต่ยังเล็กนิดเเดียวคะ

บ้านนี้โตตามอายุครรภ์แต่ไม่เหนหัวใจ🥺🥺

ไปลองดูคลินิกอื่นๆก่อนไหมคะแม่ เผื่อจะเจอ✌🏻

ขอบคุนค่ะ😁😁