19 ตอบกลับ

ตอนนี้ท้องแข็งบ่อยไหมค่ะแม่ บ้านนี้เคยท้องแข็งตอน28wแอดมิดไป2วันค่ะ พอ34wรู้สึกแข็งบ่อย ปวดท้องน้อย รู้สึกกังวล 18นี้หมอนัดตรวจ แต่กลัวจะไม่ถึงวันนัด แม่มีอาการอ่ะไรไหมค่ะตอนนี้ สอบถามเป็นความรู้ค่ะ

ถ้าเดินเยอะจะแข็งบ่อยค่ะ..หมองดเดินเยอะ กับงดมีเพศสัมพันค่ะ..ถ้าแข็งถี่ให้รีบมา รพ.ค้ะ เสี่ยงออกก่อนกำหนดค้ะ

VIP Member

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ไม่ทราบว่าตอนนี้น้ำหนักน้องเท่าไหร่แล้วค่ะแม่

ซาวตอน28w 1439ค้ะ..ตอนนั้ยังไม่ได้ซาวเลยค่ะ..รอหมอนัดอีกที36w ค่ะ

ขอสอบถามค่ะแม่ ทำไมได้นอนโรงพยาบาลคะ ตอนนี้กี่สัปดาห์แล้วคะ

รอบแรกท้องแข็งค้ะเดินเยอะ รอบ2..ไข้ขึ้น39ค่ะ..แต่ปากมดลูกไม่เปิดค้ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด25มีนาคมไม่มีวี่แววอ่ะรัยเลยค่ะ

บ้านนี้ปลายมีนาเลย แต่เจ็บท้องเตือนแล้วจ้าาา

บ้านนี้ 22มีนายังเงียบอยู่เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ใหญ่มากค่ะ ตอนนี้คลอดแล้วค่ะ

บ้านนี้ 37+1 w แล้ว เริ่มเจ็บท้องเตือนแล้ว

บ้านนี้ 21มีนา ยังเงียบอยู่เลยเเม่ 😁

กี่วีคแล้วคะ บ้านนี้33+5dกำหนด 1 เม.ย. 63ค่ะ