9 ตอบกลับ

วันนี้​สดๆร้อนๆเลยคะ.ถามคุณ​หมอว่าเด็กกลับหัวแล้วใช่ไหมคะ -คุณ​หมอตอบว่าเด็กกลับหัวไม่ได้หมายถึงว่าจะคลอด​ ถ้าไม่กลับหัวแล้วคลอดไม่ได้​ จะต้องผ่า😅(31w4d)

32วีคแล้วของเรายังไม่กลับหัวเลยค่ะป้าหมอบอกรอลุ้นเดือนหน้าถ้าไม่กลับหัวอาจได้ผ่าคลอดค่ะ

สู้ๆนะคะแม่

ปกติค่ะ ของเรา30w+3ยังไม่ยอมกับเลย คุณหมอว่าเดือนถ้าไม่กับหัวเตรียมตัวผ่าได้เลย😅

บ้าน34wแล้วยังไม่กลับหัวทีค่ะรอลุ้น17/3/66นี้ว่าน้องกลับหัวหรือยัง

ตอนไปหาหมอคุณหมอไม่ได้บอกหรอคะ ว่าปกติหรือไม่ปกติ?

บ้านนี้27วีค กลับหัวลงอุ้งเชิงกรานเลยค่ะ เครียดๆ

ปกตินะบ้ทนนี้ซิไม่ยอมกลับ31วีคแล้ว

ขอบคุณนะคะ ✌️✌️

ปกติค่ะ บ้านนี้ก็กลับตอน 7 เดือน

ขอบคุณนะคะ

ปกติค่ะ