36 ตอบกลับ

ของเราท้อง 7 เดือนน้ำหนักเพิ่มค่ะ แม่กินเก่ง ลูกก็คงจะกินเก่งไปด้วย

ไปหาหมอมามื้อวานชี่งได้57กิโลขึ้นมาทีละโลค่ะท้อง7เดือนกว่าๆๆแล้ว

เราลดไป1โล1ขีดค่ะ/7เดือนเหมือนกัน ชั่งเมื่อวานตอนไปหาหมอค่ะ

ท้อง5เดือนกว่าน้ำหนักลด 7 โลค่ะ เพราะต้องคุมหวานคุมอาหาร

VIP Member

แม่บ้านนี้มีแต่เพิ่มค่ะ ทานนม ไข่และกล้วยเยอะนะคะ

ขึ้นมา4โลค่ะหมอบอกน้อยให้บำรุงเยอะกว่านิ้จาก47-51 28w6d

บ้านนี้ขึ้นอย่างเดียวเลยแม่ ไม่รู้จะดีใจหรือเสียใจ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่

ของเราก็ขึ้นเอาขึ้นเอาเลยค่ะ แม่หยุดกินไม่ได้

ตอนท้องได้ 7 เดือนน้ำหนักลดเป็นนิดเหมือนกันค่ะ

ลดทุกเดือนเลยค่ะ แต่ก็ไม่ได้แพ้เลยนะคะ