362 ตอบกลับ

ตอน 9 เดือนเราเล็กกว่านี้หน่อย แต่น้ำหนักน้องดีมาก

7เดือนเหมือนกันคะ ขนาดท้องเท่าๆกันเลยคะ อึดอัดมาก

สอบถามแม่ๆน่อยจ้า 27สัปดาห์ คือ7เดือนแล้วใช่มั้ยคะ

เรา7เดือนเหมือนกันค่ะ ขนาดท้องเล็กกว่านี้ด้วยค่ะ

ไม่เล็กนะคะ บ้านนี้ 8 เดือนย่าง 9 เดือนเท่านีเลยค่ะ

ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ แต่ลูกน้ำหนักตามเกณฑ์ปกติ

TapFluencer

เราก็เล็กค่ะ ท้องเเรกคนก็ทักเยอะมากว่าท้องเล็ก

เราก็ท้องไม่ใหญ่จ้า แต่คลอดออกมาลูกก็ตัวใหญ่ดี

บ้านนี้มีเเต่คนทักว่าท้องแฝด จิงๆแล้วพุงเเม่ 🤣

เค้าก็ท้องเล็กค่ะ ท้องเล็กกว่าตัวเองอีกจะ8แล้ว