362 ตอบกลับ

ไม่เล็กน๊าาาคุณแม่เท่ากันเลย แค่น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ก็โอเคละจ้า

ของเรา 30w6d ท้องเล็กกว่านี้อีกคะ หมอบอกลูกตัวเล็ก กังวลมากเลยค่ะ😢

ท้องเล็กเหมือนกันค่ะ ไม่ต้องกังวลนะคะ ถ้าหมอบอกนน.น้องตามเกณฑ์

ท้อง2 เหมือนคนอ้วนเลยค่ะ ไม่เหมือนคนท้อง แต่เด็กน้ำหนักปกติ ค่ะ

9เดือนแล้วคะไม่แตกสักทีลุ้นมาก มีแต่คนทักว่าท้องเล็กทั้งนั้นเบย

แรกคลอด2370คะ

VIP Member

ใหญ่กว่าบ้านนี้มากค่ะ 7เดือนแล้วใครๆกเฝ้ว่าอยุ้เหมื่อน3/4เดือน

เล็กกว่าค่ะ สะดือยังโบ๋อยู่เลย ท้องเหมือนคนอ้วน ไม่กลมไม่แหลม

บ้านนี้ท้อง2 37w+1d มีเเต่คนทักว่าท้องเล็ก พาเเม่กังวลมากเลยค่ะ🥺

ใหญ่กว่าของเราอีกค่ะ เราท้องสองตอนนี้7เดือนท้องยังเล็กยุเลย

เหมือนกันค่ะ นี่ท้อง2นะคะ มีแต่คนทักท้องเล็กแต่แม่แน่นมากๆ😅