57 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้มาออกตอนเกือบๆ5เดือนค้ะ พอออกนิ๊ ใหญ่เรวมาก 🤣

บ้านนี้ตอน5เดือนก้อยังไม่ออกคะ มาออกตอน6-7เดือนคะแม่

อย่ากังวลค่ะเเม่ ท้องเล็กใช่ว่าน้องจะตัวเล็กนะคะ

บ้านนี้ท้องสอง ยังดูเล็กเลยจ้าแม่ อย่ากังวลคะ

VIP Member

บ้านนี้7เดือนคนอื่นยังไม่รู้ว่าท้องเลย

VIP Member

อย่ากังวลนะคะเดี๋ยวส่งผลกระทบถึงน้อง

บ้านนี้เกือบจะ7เดือนแล้วจ้าท้องออกคะ

อย่ากังวลคะ โฟกัสที่น้ำหนักลูกก้อพอ

เราออกช่วง 6-7 เดือนค่ะ ท้องโตเร็วมาก

VIP Member

ปกติค่ะแม่ แค่ลูกน้ำหนักตามเกณฑ์