36 ตอบกลับ

5เดือนไม่แน่ใจว่าใหญ่รึเล็ก ท้องเเรกไม่ได้เป็นคนอ้วนน้า

บ้านนี้ท้องพึ่งเริ่มใหญ่ตอน7เดือนจะ8เองค่ะน้องแข็งแรงดี

บ้านนี้7เดือนท้องไม่ออกเลยคะบอกใครก้อไม่เชื่อว่าท้อง

บ้านนี้ก็ท้องเล็กนะคะแต่นํ้าหนักลูกอยู่ตามเกณฑ์คะ

เราท้อง2 ได้5เดือนแล้วยังดูไม่เหมือนคนท้องเลยจ้าา😂

18+13 เล็กเหมือนกันค่ะ เดียวก็โตมั่งค่ะ หนูท้องแรกจ้า

ตอนนี้เราเหมือนคนอ้วนปกติเลยคะ ตอนนี้เรา22วีคแล้ว

VIP Member

ท้องแรก เราก้เล็ก จนที่ทำงานบอกเราโกหกว่าเราท้อง

5เดือนกว่าคะ นน.ลดไป5โล ตอนนี้ขึ้นมา3โลเองค่ะ

ไม่ต้องกังวลจ้า7-8เดือนท้องจะขยายเร็วมาก🥰